Bút Parker IM

Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581

Bút Parker chính hãng, hoàn thiện sang trọng và sẵn sàng khắc tên theo yêu cầu.

1.470.000

Đặt hàng nhanh

Nhận tư vấn và lên đơn trong vài phút

Để lại thông tin cơ bản, cửa hàng sẽ gọi lại xác nhận mẫu bút, nội dung khắc, giao hàng và thanh toán.

Gọi tư vấn

Cho phép đặt hàng trước

Thương hiệu
Parker
Bộ sưu tập
Bút Parker IM
Mã sản phẩm
Parker chính hãng
Tình trạng
Còn hàng

Danh mục: Bút Parker IM

DẤU ẤN CÁ NHÂN

WHERE chữ ký meets ARTISTRY

Bút Parker chính hãng, hoàn thiện sang trọng và sẵn sàng khắc tên theo yêu cầu. Mỗi cây bút được kiểm tra, tư vấn kiểu khắc và hoàn thiện hộp quà để sẵn sàng trao tặng.

Khắc tên theo yêu cầu Tư vấn quà tặng Bảo hành chính hãng

PRODUCT DETAILS

Chi tiết tạo nên một cây bút Parker

Sản phẩm

Thương hiệu
Parker
Dòng sản phẩm
Bút Parker IM
Tình trạng
Còn hàng

Cá nhân hóa

Khắc tên
Hỗ trợ theo yêu cầu
Logo doanh nghiệp
Tư vấn theo số lượng
Hộp quà
Hoàn thiện sẵn sàng trao tặng

Thông số

Mã sản phẩm
Parker chính hãng
Xuất xứ thương hiệu
Pháp
Kiểm tra
Trước khi giao hàng
Xem mô tả chi tiết

1. Giới thiệu Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581

Bút dạ bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581 là một trong những mẫu bút nổi bật thuộc dòng bút Parker IM 2017, sở hữu thiết kế tinh tế với gam màu xanh ghi hiện đại, mang lại cảm giác thanh lịch và chuyên nghiệp. Đây là lựa chọn lý tưởng cho doanh nhân, nhân viên văn phòng cũng như làm quà tặng cho đối tác, khách hàng trong các dịp đặc biệt.

Sản phẩm là sự kết hợp hài hòa giữa phong cách cổ điển và hiện đại, được hoàn thiện tỉ mỉ trong từng chi tiết. Với thiết kế sang trọng, cây bút không chỉ là dụng cụ viết mà còn là phụ kiện thể hiện đẳng cấp và phong cách của người sử dụng.

Thông số kỹ thuật:

  • Thương hiệu: Parker
  • Dòng sản phẩm: Parker IM 2017
  • Chất liệu: Thép không gỉ hoặc hợp kim đồng phủ sơn cao cấp
  • Màu sắc: Xanh ghi
  • Ngòi bút: Ngòi dạ bi (bi nước)
  • Ngòi thay thế: Ruột Parker chính hãng
Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581 – butparkerkhacten.com

2. Ưu điểm của Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581

Bút dạ bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT được sản xuất từ vật liệu cao cấp như thép không gỉ hoặc hợp kim đồng phủ sơn mài, mang lại độ bền cao và vẻ ngoài sang trọng. Thiết kế thân bút chắc chắn, cầm đầm tay giúp người dùng dễ dàng kiểm soát nét viết.

Công nghệ mực dạ bi FreeInk cho trải nghiệm viết mượt mà, liên tục và rõ nét. Đây là dòng bút phù hợp cho những ai thường xuyên ghi chép, ký tài liệu hoặc làm việc văn phòng với cường độ cao.

Thân bút có thiết kế tròn, kích thước cân đối, phù hợp để khắc tên hoặc in logo theo yêu cầu. Điều này giúp sản phẩm trở thành lựa chọn phổ biến trong các chương trình quà tặng doanh nghiệp.

Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581 – butparkerkhacten.com

3. Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581 khắc tên, in logo theo yêu cầu

Tại butparkerkhacten.com, khách hàng có thể dễ dàng lựa chọn các mẫu bút khắc tên hoặc bút in logo công ty bằng công nghệ laser hiện đại. Kỹ thuật khắc giúp đường nét sắc sảo, bền đẹp và không bị phai theo thời gian.

Doanh nghiệp có thể lựa chọn khắc tên cá nhân, logo công ty hoặc thông điệp ý nghĩa lên thân bút. Đây là giải pháp quà tặng hiệu quả, giúp tăng nhận diện thương hiệu và tạo dấu ấn chuyên nghiệp trong mắt khách hàng và đối tác.

Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581 – butparkerkhacten.com

4. Một số mẫu Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581 đã khắc tên cho khách hàng

Bút dạ bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT là một trong những mẫu bút ký Parker được nhiều khách hàng lựa chọn nhờ thiết kế đẹp, độ hoàn thiện cao và khả năng cá nhân hóa linh hoạt.

Dưới đây là một số mẫu sản phẩm đã được butparkerkhacten.com khắc tên cho khách hàng. Liên hệ ngay butparkerkhacten.com qua hotline: 0938 974 299 để được tư vấn, báo giá và hỗ trợ khắc tên theo yêu cầu nhanh chóng.

Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581 – butparkerkhacten.com
Bút Dạ Bi Parker IM 2017 Blue&Grey CT – 1975581 – butparkerkhacten.com